Inú wa dùn láti kéde pé àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ onígbàlódé ti CBK ti dé sí Peru ní ìfọwọ́sowọ́pọ̀, èyí sì jẹ́ ìgbésẹ̀ pàtàkì mìíràn nínú ìfẹ̀sí wa kárí ayé.
A ṣe àwọn ẹ̀rọ wa láti pèsè ìfọ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tó lágbára, láìsí ìfọwọ́kan ara kankan — tí ó ń rí i dájú pé ààbò ọkọ̀ àti àwọn àbájáde ìmọ́tótó tó dára jù. Pẹ̀lú àwọn ètò ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n, fífi sori ẹ̀rọ tó rọrùn, àti àwọn agbára ìṣiṣẹ́ láìsí awakọ̀ 24/7, ìmọ̀ ẹ̀rọ wa dára fún àwọn ilé iṣẹ́ ìfọ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ òde òní tí wọ́n ń wá láti dín owó iṣẹ́ kù àti láti mú èrè pọ̀ sí i.
Àṣeyọrí yìí fi hàn pé a ń dàgbàsókè ní Latin America, níbi tí ìbéèrè fún àwọn ọ̀nà ìfọmọ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ aládàáni, tí ó sì jẹ́ ti àyíká ń pọ̀ sí i ní kíákíá. Àwọn oníbàárà wa ní Peru yóò jàǹfààní láti inú àwọn ètò ọlọ́gbọ́n wa, ìgbẹ́kẹ̀lé ìgbà pípẹ́, àti ìrànlọ́wọ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ tí a yà sọ́tọ̀.
CBK ṣì ń ṣe ìpinnu láti pèsè àwọn ọ̀nà ìfọmọ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tuntun kárí ayé. Inú wa dùn láti ṣètìlẹ́yìn fún àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ tuntun wa ní Peru, a sì ń retí àwọn iṣẹ́ tó túbọ̀ gbádùn mọ́ni kárí agbègbè náà.
Ṣé o fẹ́ di olùpínkiri tàbí olùṣiṣẹ́ CBK ní orílẹ̀-èdè rẹ?
Kan si wa loni ki o si jẹ apakan ti iyipada ti ko ni ifọwọkan.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-27-2025

